YALIYOJIRI WAKATI WA KIKAO CHA WAHARIRI WA VYOMBO VYA HABARI NA TUME YA KUANGALIA JINSI YA KUIMARISHA TAASISI ZA HAKI JINAI, IKULU JIJINI DAR ES SALAAM TAREHE 20 JULAI, 2023.











 

Comments

Popular posts from this blog

UTARATIBU WA USAFI WA MAZINGIRA NAO UWEKWE KWENYE KATIBA?SWALI LA MDAU KWENYE FORUM YA KATIBA YA WATU

Historia ya Vita vya Majimaji inaonesha kuwa awali walikamatwa machifu 48 na baadaye kukamatwa wengine ambapo idadi ya machifu walionyongwa na kuzikwa katika kaburi moja ilifikia 66.

TATHMINI YA MJADALA KATIKA FORUM YA KATIBA YA WATU KUWEKA USAFI WA MAZINGIRA KAMA HAKI YA MSINGI KIKATIBA YA WATANZANIA