MTAZAMO WA RAIS SAMIA SULUHU HASSAN NA MSIMAMO WAKE JUU YA AINA 4R YA KUENDESHA MAMBO KATIKA KANUNI ZA UONGOZI WA KIDEMOKRASIA, MARIDHIANO, USTAHIMILIVU, MABADILIKO, NA UJENZI UPYA.






 

Comments

Popular posts from this blog

UTARATIBU WA USAFI WA MAZINGIRA NAO UWEKWE KWENYE KATIBA?SWALI LA MDAU KWENYE FORUM YA KATIBA YA WATU

Historia ya Vita vya Majimaji inaonesha kuwa awali walikamatwa machifu 48 na baadaye kukamatwa wengine ambapo idadi ya machifu walionyongwa na kuzikwa katika kaburi moja ilifikia 66.

TATHMINI YA MJADALA KATIKA FORUM YA KATIBA YA WATU KUWEKA USAFI WA MAZINGIRA KAMA HAKI YA MSINGI KIKATIBA YA WATANZANIA